กิจกรรมจิตอาสา เนื่องใน“วันแม่แห่งชาติ”
วันที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น.
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน และคณะผู้บริหาร ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เนื่องใน“วันแม่แห่งชาติ” โดยปลูกต้นไม้ ทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ และตัดแต่งกิ่งไม้ ณ โรงเรียนบ้านโจด (ท้าวสุรนารีอนุสรณ์ 4) หมู่ที่ 9 ตำบลหนองหัวฟาน อำเภอขามสะแกแสง จังหวัดนครราชสีม
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/298742285_3215399042042553_7818917584113080727_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/298917530_3215398992042558_8993975856610649033_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/298932904_3215398955375895_221228992033581579_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/298940830_3215399088709215_8258503710162295720_n-300x225.jpg)