กิจกรรมจ่ายเบี้ยยังชีพประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2565
วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 10.00 น.
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน โดยนายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน ได้มอบหมายให้งานสวัสดิการฯ ออกให้บริการจ่ายเบี้ยยังชีพในชุมชนเขตเทศบาล ประจำเดือนกุมภาพันธ์ ซึ่งมีผู้สูงอายุเข้ารับเบี้ยยังชีพ ภายใต้มาตรการการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019
———————————————————
(
เทศบาลน่าอยู่ เชิดชูคุณธรรม เลิศล้ำทางการศึกษา พัฒนาโครงสร้างพื้นฐาน สู่แนวทางเมืองสิ่งแวดล้อมน่าอยู่ยั่งยืน![🏡](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/td0/1.5/16/1f3e1.png)
)
![🏠](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t4f/1.5/16/1f3e0.png)
![🏡](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/td0/1.5/16/1f3e1.png)
![🏠](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t4f/1.5/16/1f3e0.png)
ภาพข่าว : งานสวัสิการสังคมเทศบาลตำบลหนองหัวฟาน