กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565
วันที่ 12 สิงหาคม 2565 นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล และพนักงานจ้าง ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมอำเภอขามสะแกแสง
-เวลา 06.30 น.พิธีทำบุญตักบาตรถวายราชกุศล
– เวลา 17.30 น. พิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม
– เวลา 18.00 น. พิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/298933207_3215616802020777_2898476857657074475_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/299095333_3215616728687451_6428499065966108424_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/299108465_3215616635354127_3386460693283462213_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2022/10/299282641_3215616572020800_58219461283665148_n-300x225.jpg)