ครงการจัดการขยะมูลฝอยในครัวเรือน (โคราชเมืองคาร์บอนต่ำ Korat Low Carbon City)
วันที่ 10 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมโครงการจัดการขยะมูลฝอยในครัวเรือน (โคราชเมืองคาร์บอนต่ำ Korat Low Carbon City) โดยวิทยากรจากสำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดนครราชสีมา ได้มาให้ความรู้กับผู้เข้าร่วมการอบรม
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/328735245_201249755869968_2620145385642020924_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/335159824_164099616483560_4266358531345333501_n-300x169.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/331541743_591087916392172_4778940403107176731_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/331518850_600102284937543_1079783616931001735_n-300x169.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/331486331_183008591117014_5557309087584657202_n-300x169.jpg)