ฉีดวัคซีนป้องกันโควิด -19
วันที่ 7-8 มิถุนายน 2564 เวลา 09.00 น.
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ร่วมกับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองหัวฟาน ได้นำประชาชนผู้ที่ได้ลงทะเบียนด้วยความสมัครใจไปรับวัคซีนป้องกันโรคโควิด 19 นำโดยนายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟานพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นางสมหมาย หาญอนุสรณ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองหัวฟาน ห้วหน้าส่วนราชการ และประชาชนไปรับวัคซีนป้องกันโควิด 19 ณ โรงพยาบาลขามสะแกแสง อ.ขามสะแกแสง จ. นครราชสีมา
ขอนำภาพบรรยาากาศมาให้ชมกันค่ะ
“เพื่อเป็นการป้องกันตนเองจากโควิด19 มาสร้างภูมิคุ้มกัน ด้วยการฉีดวัคซีนกันนะคะ !!!!!!
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน