ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากอำเภอขามทะเลสอ จังหวัดนครราชสีมา
วันที่ 25 กรกฎาคม 2565 ณ ธนาคารขยะชุมชนหนองหัวฟาน /กลางบ้าน
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน นำโดยนายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับคณะดูงานจากอำเภอขามทะเลสอ โดยท่านอรวรรณ มีใหม่ นายอำเภอขามทะเลสอ มอบหมายให้นางสาวรุ่งกานต์ พุทธัมรงค์ ปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงาน (ชำนาญการพิเศษ) นำคณะเข้าศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการขยะต้นทาง สู่ธนาคารขยะชุมชนของธนาคารขยะ ชุมชนหนองหัวฟาน/กลางบ้าน เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้นำไปปรับใช้และสู่การปฏิบัติในบริบทของท้องที่ต่อไป
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ขอขอบคุณคณะดูงานทุกท่านที่ให้เกียรติเทศบาลในการต้อนรับท่านด้วยความยินดียิ่ง![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
———————————————–
ภาพข่าว: เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน