ทำบุญถวายภัตตาหารเช้าแด่พระภิกษุสงฆ์ เนื่องในโอกาสครบรอบ 10 ปี
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 07.00 น.
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล และพนักงานจ้างทำบุญถวายภัตตาหารเช้าแด่พระภิกษุสงฆ์ เนื่องในโอกาสครบรอบ 10 ปี สำนักงานเทศบาลตำบลหนองหัวฟานค่ะ
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/5-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/6-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/7-225x300.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/8-300x169.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/9-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/10-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/11-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/12-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/13-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/14-300x135.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/11/15-300x135.jpg)