ธนาคารขยะชุมชนหนองหัวฟาน ชุมชนกลางบ้าน
วันที่ 25 เมษายน 2565 ณ ธนาคารขยะชุมชนหนองหัวฟาน
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน นำโดยนายนายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน นายนิรุธ งอสอน รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองสาธารณสุข พร้อมดวยหัวหน้าส่วนราชการ ได้เยี่ยมธนาคารขยะดูการบริหารจัดการขยะและมอบป้ายธนาคารขยะ ป้ายข้อบังคับและป้ายบอกราคาให้กับธนาคารขยะชุมชนหนองหัวฟานและชุมชนกลางบ้าน โดยการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนสิ่งแวดล้อม
———————————
ภาพข่าว : กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน
(
เทศบาลน่าอยู่ เชิดชูคุณธรรม เลิศล้ำทางการศึกษา พัฒนาโครงสร้างพื้นฐาน สู่แนวทางเมืองสิ่งแวดล้อมน่าอยู่ยั่งยืน![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)
)
![🏠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf6/1/16/1f3e0.png)
![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)
![🏠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf6/1/16/1f3e0.png)