ธนาคารขยะชุมชนหินตั้งและชุมชนหัวหนอง
วันที่ 29 เมษายน 2565 เวลา 09.00 น. ณ ธนาคารขยะชุมชนหินตั้งและชุมชนหัวหนอง
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน นำโดยนาย
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน นายนิรุธ งอสอน รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ได้เยี่ยมธนาคารขยะชุมชนหินตั้งและชุมชนหัวหนองเพื่อดูการบริหารจัดการขยะและมอบป้ายธนาคารขยะ ป้ายข้อบังคับและป้ายบอกราคา โดยการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนสิ่งแวดล้อม และได้มอบเครื่องดื่มเพื่อกำลังใจแก่คณะกรรมการธนาคารขยะอีกด้วย
———————————
(
เทศบาลน่าอยู่ เชิดชูคุณธรรม เลิศล้ำทางการศึกษา พัฒนาโครงสร้างพื้นฐาน สู่แนวทางเมืองสิ่งแวดล้อมน่าอยู่ยั่งยืน![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)
)
![🏠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf6/1/16/1f3e0.png)
![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)
![🏠](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf6/1/16/1f3e0.png)
ภาพข่าว : กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน