ร่วมรับฟังการทำประชาพิจารณ์การติดตั้งเสาสัณญาณรับ-ส่ง โทรศัพท์ ของบริษัท ทรู มูฟ เอส จำกัด
วันที่ 21 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น.
นำโดยนายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมผู้บริหารเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมรับฟังการทำประชาพิจารณ์การติดตั้งเสาสัณญาณรับ-ส่ง โทรศัพท์ ของบริษัท ทรู มูฟ เอส จำกัด
———————————–
กองช่าง:เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/306138302_3274161056166351_6439049624999837215_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/311262129_3261293194119804_2770427781266281882_n-1-300x169.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/312727310_3274160912833032_3828854081358586203_n-300x225.jpg)