วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565
วันที่ 5 ธันวาคม 2565
ณ หอประชุมอำเภอขามสะแกแสง (หลังใหม่)
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาขิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล และพนักงานจ้าง ร่วมพิธีเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565
———————————-
ภาพข่าว:สำนักปลัดเทศบาล
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/318295067_3308929656022824_2500777794091382868_n-300x169.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/318297579_3308929739356149_1394150870907109952_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/318304104_3308929836022806_5489272799207274408_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/318336287_3308930949356028_2639239749372963968_n-300x225.jpg)