วันปิยมหาราช ประจำปี 2565
วันที่ 23 ตุลาคม 2565
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล และพนักงานจ้าง ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ลานที่ว่าการอำเภอขามสะแกแสง
——————————–
—
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/312079371_3274916859424104_8712518598941648737_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/312087271_3274916822757441_1559619007007614862_n-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/312089956_3274916579424132_8087906756354938582_n-300x225.jpg)
ภาพข่าว:กองการศึกษา