วันปิยมหาราช ประจำปี 2566
วันที่ 23 ตุลาคม 2566
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาล และพนักงานจ้าง ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ลานที่ว่าการอำเภอขามสะแกแสง
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-3-225x300.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-3-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-3-300x225.jpg)
![](http://nonghuafancity.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-3-300x135.jpg)