สมทบทุนสร้างโรงพยาบาลสนามอำเภอขามสะแกแสง
วันที่ 22 กรกรฏาคม 2564 เวลา 09.00 น.
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน นำโดย นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน นายวิโรจน์ วงศ์วราวรรณ/ นายธนวัฒน์ วงศ์สันติราษฎร์ รองนายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล นายวิชิต นวลสกุลนิภา ปลัดเทศบาล นายนิรุธ งอสอน รองปลัดเทศบาล พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลและลูกจ้าง และพี่น้องประชาชนที่มีจิตศัทธาร่วมบริจาคสมทบทุนสร้างโรงพยาบาลสนามอำเภอขามสะแกแสง ยอดรวมการบริจาค 63,420 บาท ..![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![💚](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ขอขอบพระคุณพี่น้องประชาชนทุกท่าน
ที่ร่วมแรงร่วมใจในการสมทบทุนสร้างโรงพยาบาลสนามอำเภอขามสะแกแสง
————————————————-
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน