อำลาตำแหน่ง เนื่องในเกษียณอายุราชการ
วันที่ 30 กันยายน 2565 นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล ทำพิธีบายศรีสู่ขวัญ นายวิชิต นวลสกุลนิภา ปลัดเทศบาลตำบลหนองหัวฟาน เนื่องในโอกาสเกษียณอายุราชการ ระยะเวลา 4 ปี 9 เดือน ที่ท่านปฏิบัติหน้าที่ที่เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ขอบคุณที่ท่านได้ให้คำปรึกษาแนะนำในด้านต่างๆด้วยดีเสมอมา ค่ะ
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/310179604_3255382421377548_4196080312484111137_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=xHQu3dWUDnkAX9WAvaD&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT8lfckJWNm9qXP4IN4OXdhd5gEKWA6p9GDXSQdexPOdMA&oe=63451FC0)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309641759_3255382574710866_8610643460179795792_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=109&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=kboM4ITZzvcAX8CmWQD&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-c1k5mf_QACec4uyXWPv_kbEU2X4kTCl9kbdOeNfAfBg&oe=63441D91)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309544720_3255383304710793_4327231496580800024_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=UbQ8jjv4TI0AX8SFhxO&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT8R6uDxFQIZb-Xd2iPNafvjK9dvNf7TNhaoeYAcVeq5Gg&oe=63456A4D)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309570193_3255383351377455_757486767537026008_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=iGqErcM5C7gAX9RF9E1&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-dxYS7_3j31iFE1v9SVAUHRm_i1D3Hr0lsTzFZXRZE1A&oe=63457BE3)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309863564_3255383391377451_5130047370455264111_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=7MRyh1Mn2rAAX9Ah-bn&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-h8A8Ad-v7UEu11s5bfUwMZcmPoKB5zgFiSkNCzg43dg&oe=6343A32F)