เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ต้อนรับคณะจากสำนักงานสุขาภิบาลอาหารและน้ำ กรมอนามัย และศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา
วันที่ 22 สิงหาคม 2565 เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน ต้อนรับคณะจากสำนักงานสุขาภิบาลอาหารและน้ำ กรมอนามัย และศูนย์อนามัยที่ 9 นครราชสีมา ได้มาเยี่ยมเสริมพลังองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่ผ่านคุณภาพน้ำประปาดื่มได้ เพื่อเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาคุณภาพน้ำประปาสู่มาตรฐาน
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/300621569_3222633111319146_4863828561736633437_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=gYhqs8ccF0QAX9JgxQj&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-Z9955-2uyr3vParRL_5-mg0qxf7hx8jL7Uq_5DbgEFg&oe=63439B27)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/300946721_3222633291319128_8914197212903418399_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=108&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=XR7bwFLi94MAX_fIXBT&tn=7gFzH-fiGSFsVjQY&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT8a-CYedzqumWhI88Wen23BOHq_UyeBZxYF8E2exjFmjg&oe=634514D1)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/301038994_3222633321319125_2788240696586643957_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=102&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=j47nwfe2lb8AX-pmUkL&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-w32SRjRfR3O1-pjW4vk6Ix2ZitSgioubO9KNUhjXETw&oe=63439B03)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/300962089_3222679631314494_462170325783041614_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=WVEImXI3TaEAX8vxxf9&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT_OvWT5VhmABQITYZd0F9ZYunLKucp85YFnLSE5ugny7w&oe=6344C028)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/300896362_3222679664647824_2179362347641099681_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=MR4pBGFult8AX8iY-jQ&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT8ScP7BNtMD2lv49jcAyW8CghI9SRtjAmqgX1jeql7XhQ&oe=634481A4)