โครงการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนแนวทางและพัฒนาศักยภาพเครือข่ายในการจัดการอนามัยสิ่งแวดล้อม สุขาภิบาลอาหารและน้ำ
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2565
นายศุภภิมิตร เปาริก รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครราชสีมา ประธานในพิธีมอบเกียรติบัตรรับรอง ให้เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน เพื่อรับรอง
1.ระบบผลิตน้ำประปาหมู่บ้านสะอาด จำนวน 2 แห่ง
2.ระบบน้ำประปาดื่มได้ จำนวน 3 แห่ง
โดยนายกระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน เป็นผู้รับมอบ ตามโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนแนวทางและพัฒนาศักยภาพเครือข่ายในการจัดการอนามัยสิ่งแวดล้อม สุขาภิบาลอาหารและน้ำ ณ โรงแรม ดิ อิมพีเรียล แอนด์ คอนเวนชั่นเซ็นเตอร์ โคราช
———————————–
ภาพข่าว:กองการประปา
![](https://scontent.fnak2-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316319703_3299053897010400_3895721474888737508_n.jpg?stp=dst-jpg_p235x350&_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeEfXETCMEDkueHb4LSzIRLHYh0BY8xq0QhiHQFjzGrRCJcJLEpyQI0NNSPbBTpOJ_qFq1MMpXrGRG2ETR4KJWcJ&_nc_ohc=LfccNFYqS1QAX9utPe3&_nc_ht=scontent.fnak2-1.fna&oh=00_AfCZS1ugry9H3vsAxsRkAbYrJFaYrHf61AGpzK1-Y0G5pg&oe=644C860F)
![](https://scontent.fnak2-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316301863_3299055333676923_7556601163892748304_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=108&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeG2SIXh-GIAmUtZJJEi-nvUWU9uM_uzb31ZT24z-7NvfeuV2ATpdpBZPPaBCkNyHpAsnyhNoSh8Ae4RXdO4QXmh&_nc_ohc=hOc5gOVr_u8AX9TO3Ug&_nc_ht=scontent.fnak2-1.fna&oh=00_AfDbUuhJJnX1cQ0QcSEh8BrL8i5IkBylSOR2bLpbfuXVIw&oe=644D90AE)
![](https://scontent.fnak2-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/316671521_3299055407010249_5702739096303399718_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_eui2=AeEy1TNf_JBk6-7yX--Nd157A2dXO374mncDZ1c7fviad-QPOI7bioQzVQkDy2WvVnLkvEbTsQqZdafp1R-CxOyr&_nc_ohc=RFJiaHGyUCYAX_bhu1u&_nc_ht=scontent.fnak2-1.fna&oh=00_AfCClBwgVwoar8d7G0w2l_XUd8v2--7GDD-KrAXlDgAQhw&oe=644CA8A8)