โครงการ”เยาวชนรุ่นใหม่ ร่วมใจต้านยาเสพติด” ประจำปี 2565
วันที่ 20 กันยายน 2565 เวลา 09.00 น.
นายระยอง พิมพ์ปรุ นายกเทศมนตรีตำบลหนองหัวฟาน มอบหมายให้ นายวิโรจน์ วงศ์วราวรรณ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ”เยาวชนรุ่นใหม่ ร่วมใจต้านยาเสพติด” ประจำปี 2565 โดยได้รับเกียรติจาก นางสาวสุนิศา โสบกระโทก เจ้าพนักงานสาธารณสุขชำนาญงาน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครราชสีมา เป็นวิทยากรให้ความรู้กับน้องๆที่เข้าร่วมโครงการ ณ โรงเรียนชุมชนหนองหัวฟาน
———————————–
ภาพข่าว : กองการศึกษา เทศบาลตำบลหนองหัวฟาน
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/308459062_3246256758956781_1079017499405524366_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=108&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=2Pf5zvqXXxQAX-zmHi4&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT_ziJj2qc-UUGMB_xLO0Ynmli02d4jD1dax-CpTWaMEUQ&oe=6344BA31)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/307867913_3246256978956759_2203298229552914360_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=107&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=avK9blL9IBkAX9215pT&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-bqxS_taEBB5OuiUSzR97QhxNNoO6EX_kHRlZ59NOqlg&oe=63451E3D)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/307858244_3246257965623327_2882579459427220972_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=LTlTDnM8UM0AX-8MIus&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT-ulkSsivnvmVSqwu2YQWOPKoYeTKwfft6d7DvS7OMOaw&oe=63440DBC)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/307881988_3246257998956657_6274023267816354567_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=Ap6erCLarLEAX_7-Stx&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT9XVVoypq40yFa7-FpcIBK-gsVM7TVtvVJAgMEL3cha-A&oe=634450D2)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/307853131_3246258035623320_5776818104244575982_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=0Sz561IlXXcAX8zL-IH&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AT93kHhu4XSRBsacb1ZSguKQNDbVGQfrStiOQ9JRAc3Ifg&oe=63438F90)